ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG LẠC TỔ CHỨC GIAO BAN 5 THÁNG ĐẦU NĂM VÀ NHIỆM VỤ TRỌNG TÂM THÁNG 6 NĂM 2023
Ngày 16/5/2023 UBND xã tiến hành họp giao ban 5 tháng đầu năm và nhiệm vụ trọng tâm tháng 6 đến dự cụôc họp có các đồng chí lãnh đạo Đảng ủy, Hội đồng nhân dân, cùng toàn thể cán bộ, công chức xã, 06 ông bà trưởng thô, 03trường học, 04 phó đoàn thể,các đồng chí không chuyên trách. Chủ trì cuộc ông Nguyễn Anh Tuấn - Chủ tịch UBND xã thông qua báo cáo cuộc họp về tình hình thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế xã hội, bảo đảm quốc phòng an ninh thang 5 và 5 tháng, nhiệm vụ trọng tâm tháng 6 năm 2023.
Một số hình ảnh trong cuộc họp giao ban
"Đ/c Hoàng Quang Hoạt - Bí thư đảng ủy xã, phát biểu chỉ đạo nhiệm vụ trọng tâm tháng 6 năm 2023"
Nguôn tin: Đình chương